วันเสาร์ที่ 14 มีนาคม พ.ศ. 2563

โปรแกรมฟุตบอลวันที่ 14 มี.ค. 63

ผลการค้นหารูปภาพสำหรับ balldeaw logo
โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรม พรีเมียร์ลีก รัสเซีย
18:00       ORENBURG vs สปาร์ตัก มอสโก
20:30       เซนิต vs อูราล
23:00       อาร์เซน่อล ทูล่า vs รูบิ้น

โปรแกรม ลีกา 2 เยอรมนี
19:00       โบคุ่ม vs ไฮเดนไฮม์ 
19:00       คาร์ลสรูห์ vs ดาร์มสตัดท์ 
19:00       เรเกนสบวร์ก vs โฮลสเท่น คีล 
19:00       แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา vs ซานด์เฮาเซ่น 

โปรแกรม ลา ลีกา สเปน
19:00       เลกานเญส vs บายาโดลิด 
22:00       บาเลนเซีย vs เลบันเต้ 
00:30       มายอร์ก้า vs บาร์เซโลน่า 
03:00       เซลต้า vs บียาร์เรอัล 

โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
19:00       ชาร์ปสบอร์ก vs ลีลล์สตรอม 
19:00       บรานน์ vs สตาร์ต 

โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ
19:30       เวสต์บรอมวิช vs เบอร์มิงแฮม 
22:00       เชฟฯ เว้นส์เดย์ vs น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 
22:00       เร้ดดิ้ง vs สโต๊ค 
22:00       คิวพีอาร์ vs บาร์นสลี่ย์ 
22:00       มิลวอลล์ vs ดาร์บี้ 
22:00       มิดเดิ้ลสโบรช์ vs สวอนซี 
22:00       ลูตัน vs เปรสตัน 
22:00       ฮัลล์ vs ชาร์ลตัน 
22:00       ฮัดเดอร์สฟิลด์ vs วีแกน 
22:00       แบล็คเบิร์น vs บริสตอล 

โปรแกรม พรีเมียร์ลีก
19:30       วัตฟอร์ด vs เลสเตอร์ 
22:00       นอริช vs เซาแฮมป์ตัน 
22:00       นิวคาสเซิ่ล vs เชฟฯ ยูไนเต็ด 
22:00       แมนฯ ซิตี้ vs เบิร์นลี่ย์ 
22:00       ไบรท์ตัน vs อาร์เซนอล 
22:00       บอร์นมัธ vs คริสตัล พาเลซ 
00:30       แอสตัน วิลล่า vs เชลซี 

โปรแกรม กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก
20:30       สโลวัคโก้ vs ซิกม่า โอโลมูค 
20:30       โอปาว่า vs คาร์วินา 
20:30       เอฟเค ปริบราม vs บานิค ออสตราว่า 
23:00       มลาเดน บอเลสลาฟ vs สลาเวีย ปราก 

โปรแกรม ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส
21:00       โอแซร์ vs ล็องส์
 
โปรแกรม บุนเดสลีกา
21:30       ไลป์ซิก vs ไฟร์บวร์ก 
21:30       โคโลญจน์ vs ไมนซ์ 05 
21:30       ดอร์ทมุนด์ vs ชาลเก้ 04 
21:30       โฮฟเฟ่นไฮม์ vs แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 
00:30       ยูเนี่ยน เบอร์ลิน vs บาเยิร์น 

โปรแกรม ลีกทู
22:00       สตีฟเนจ vs นิวพอร์ท เคาน์ตี้ 
22:00       พอร์ท เวล vs ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ 
22:00       โอลด์แฮม vs สวินดอน 
22:00       มอร์แคมบ์ vs พลีมัธ 
22:00       แมนส์ฟิลด์ vs ครูว์ 
22:00       แม็คเคิ่ลส์ฟิลด์ vs วอลซอลล์ 
22:00       กริมสบี้ vs คาร์ไลส์ 
22:00       ฟอเรสต์ กรีน vs นอร์ธแฮมป์ตัน 
22:00       เอ็กเซเตอร์ vs ซัลฟอร์ด 
22:00       โคลเชสเตอร์ vs สคันธอร์ป 
22:00       เคมบริดจ์ vs เชลแน่ม 
22:00       แบรดฟอร์ด vs เลย์ตัน โอเรียนท์ 

โปรแกรม ลีกวัน
22:00       ทรานเมียร์ vs ลินคอล์น 
22:00       ร็อตเธอร์แฮม vs เซาธ์เอ็นด์ 
22:00       พอร์ทสมัธ vs แอ็คคริงตัน 
22:00       อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด vs มิลตัน คีนส์ ดอนส์ 
22:00       จิลลิ่งแฮม vs ฟลีทวู้ด ทาวน์ 
22:00       ดอนคาสเตอร์ vs เอเอฟซี วิมเบิลดัน 
22:00       โคเวนทรี vs ชรูว์บิวรี่ 
22:00       เบอร์ตัน อัลเบี้ยน vs วีคอมบ์ 
22:00       บริสตอล โรเวอร์ส vs อิปสวิช 
22:00       โบลตัน vs ปีเตอร์โบโร่ 
22:00       แบล็คพูล vs ซันเดอร์แลนด์ 

โปรแกรม สกอตติช พรีเมียร์ชิพ
22:00       รอสส์ เคาน์ตี้ vs ฮามิลตัน 
22:00       คิลมาร์น็อค vs เซนต์ เมียร์เรน 
22:00       ฮิเบอร์เนี่ยน vs เซนต์ จอห์นสโตน 

โปรแกรม เซกุนด้า ลีกา สเปน
22:00       มาลาก้า vs อูเอสก้า 
22:00       ฟูเอนลาบราด้า vs เตเนริเฟ่ 
00:15       เรอัล โอเบียโด้ vs ปอนเฟร์ราดิน่า 
00:15       มิรานเดส vs นูมันเซีย 
03:00       ลา กอรุนญ่า vs สปอร์ติ้ง คิฆอน 

โปรแกรม พรีเมร่า ลีกา โปรตุเกส
22:30       ปอร์ติโมเนนเซ่ vs กิล บิเซนเต้ 
22:30       มาริติโม่ vs วิตอเรีย เซตูบัล 
01:00       เบนฟิก้า vs ตันเดล่า 
03:30       VITORIA GUIMARAES vs สปอร์ติ้ง ลิสบอน 

โปรแกรม ลีกา 1 โรมาเนีย
22:30       เอฟซี อัสทรา vs กาซ เมตัน 
01:30       คราอิโอว่า vs โบโตซานี่ 

โปรแกรม ลีกเอิง ฝรั่งเศส
23:30       มงต์เปลลิเยร์ vs มาร์กเซย 
02:00       ตูลูส vs เม็ตซ์ 
02:00       สตราส์บูร์ก vs ดิฌง 
02:00       เบรสต์ vs ลีลล์ 
02:00       น็องต์ส vs นีมส์ 
02:00       อาเมียงส์ vs อองเช่ร์ 

โปรแกรม เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
00:30       วิลเลม ทเว vs ฮีเรนวีน 
01:45       ซโวลล์ vs เฮราเคิ่ลส์ 
01:45       อูเทร็คท์ vs วิเทสส์ อาร์เน่ม 
01:45       พีเอสวี vs เอ็มเมน

ไม่มีความคิดเห็น:

แสดงความคิดเห็น