วันอาทิตย์ที่ 3 พฤศจิกายน พ.ศ. 2562

โปรแกรมฟุตบอลวันที่ 3 พ.ย. 62

ผลการค้นหารูปภาพสำหรับ balldeaw logo
โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรม เซกุนด้า ลีกา สเปน
18:00       เอกซ์เตรมาดูรา vs คิโรน่า 
22:00       ลูโก้ vs ราโย่ บาเยกาโน่ 
00:30       ซาราโกซ่า vs ลาส พัลมาส 
02:00       เอลเช่ vs มิรานเดส 

ปรแกรม ลา ลีกา สเปน
18:00       บายาโดลิด vs มายอร์ก้า 
20:00       บียาร์เรอัล vs แอธเลติก บิลเบา
22:00       โอซาซูน่า vs อลาเบส 
00:30       เลกานเญส vs เออิบาร์ 
00:30       เซลต้า vs เคตาเฟ่ 
03:00       กรานาด้า vs โซเซียดาด 

โปรแกรม เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
18:15       เอ็มเมน vs วิเทสส์ อาร์เน่ม 
20:30       อูเทร็คท์ vs FORTUNA SITTARD 
20:30       โกรนิงเก้น vs วิลเลม ทเว 
20:30       วีวีวี เฟนโล่ vs เฟเยนูร์ด 
22:45       เดน ฮาก vs ฮีเรนวีน 

โปรแกรม เซเรีย อา อิตาลี
18:30       อตาลันต้า vs กายารี่ 
21:00       เวโรน่า vs เบรสชา 
21:00       เลชเช่ vs ซาสซูโอโล่ 
21:00       เจนัว vs อูดิเนเซ่ 
00:00       ฟิออเรนติน่า vs ปาร์ม่า 
02:45       มิลาน vs ลาซิโอ

โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ
19:00       ชาร์ลตัน vs เปรสตัน 

โปรแกรม ลีกา 2 เยอรมนี
19:30       สตุ๊ตการ์ท vs เดรสเดน 
19:30       เวเฮ่น vs ฮัมบูร์ก 
19:30       บีเลเฟลด์ vs โฮลสเท่น คีล 

โปรแกรม กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก
20:30       เทปลิเซ่ vs DYNAMO CESKE BUDEJOVICE 
20:30       สโลวาน ลิเบอเรช vs เอฟเค ปริบราม 
20:30       คาร์วินา vs ยาโบลเนช 
23:00       โอปาว่า vs สปาร์ต้า ปราก 

โปรแกรม พรีเมียร์ลีก รัสเซีย
20:30       คราสโนดาร์ vs เอฟเค รอสตอฟ 

โปรแกรม เซเรีย บี อิตาลี
21:00       ปอร์เดโนเน่ vs ทราปานี่ 
21:00       ชิตตาเดลล่า vs โฟรซิโนเน่ 
03:00       เบเนเวนโต้ vs เอ็มโปลี 

โปรแกรม ลีกเอิง ฝรั่งเศส
21:00       บอร์กโดซ์ vs น็องต์ส 
23:00       นีซ vs แร็งส์ 
03:00       แซงต์-เอเตียน vs โมนาโก 

โปรแกรม พรีเมียร์ลีก
21:00       คริสตัล พาเลซ vs เลสเตอร์
23:30       เอฟเวอร์ตัน vs สเปอร์ส

โปรแกรม ลีกา 1 โรมาเนีย
21:30       โวลันทารี่ vs โบโตซานี่ 
02:00       สเตอัว บูคาเรสต์ vs เซปซี่ 

โปรแกรม บุนเดสลีกา
21:30       ดุสเซลดอร์ฟ vs โคโลญจน์ 
00:00       เอาก์สบวร์ก vs ชาลเก้ 04

โปรแกรม อีลิทซีเรียน นอร์เวย์
00:00       ไวกิ้ง vs ลีลล์สตรอม 
00:00       ชาร์ปสบอร์ก vs ทรอมโซ่ 
00:00       แรนไฮม์ vs สตาเบ็ค 
00:00       โบโด กลิมท์ vs เฮาเกซุนด์ 
02:00       วาเลเรนก้า vs บรานน์

ไม่มีความคิดเห็น:

แสดงความคิดเห็น