วันเสาร์ที่ 24 สิงหาคม พ.ศ. 2562

โปรแกรมฟุตบอลวันที่ 24 ส.ค. 62

ผลการค้นหารูปภาพสำหรับ balldeaw logo
โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรม เจ ลีก
16:00                        นาโกย่า แกรมปัส vs โยโกฮาม่า มารินอส 
17:00                        ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า vs โออิตะ ตรินิต้า 
17:00                        คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ vs ชิมิสุ เอส-พัลส์ 
17:00                        เวกัลตะ เซนได vs โชนัน เบลล์มาเร่ 
17:00                        จูบิโล่ อิวาตะ vs เซเรโซ โอซาก้า

โปรแกรม ไวเคาส์ ลีก้า ฟินแลนด์
17:00                        ฮอนก้า vs เอชเจเค เฮลซิงกิ 
21:00                        คูพีเอส vs วีพีเอส 

โปรแกรม โตโยต้า ไทยลีก
17:45                        บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด vs สุโขทัย เอฟซี 
18:00                        ตราด เอฟซี vs พีทีที ระยอง 
19:00                        แบงค็อก ยูไนเต็ด vs การท่าเรือ 
20:00                        ประจวบ เอฟซี vs สมุทรปราการ ซิตี้ 

โปรแกรม ลีกา 2 เยอรมนี
18:00                        ฮันโนเวอร์ 96 vs กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 
18:00                        โบคุ่ม vs เวเฮ่น 
18:00                        เรเกนสบวร์ก vs บีเลเฟลด์ 

โปรแกรม พรีเมียร์ลีก รัสเซีย
18:00                        TAMBOV vs ดินาโม มอสโก 
20:30                         เอฟซี ยูฟ่า vs เซนิต 
23:00                         คราสโนดาร์ vs โลโกโมทีฟ มอสโก 

โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ
18:30                         ดาร์บี้ vs เวสต์บรอมวิช 
21:00                         สโต๊ค vs ลีดส์ 
21:00                         คิวพีอาร์ vs วีแกน 
21:00                         เปรสตัน vs เชฟฯ เว้นส์เดย์ 
21:00                         มิดเดิ้ลสโบรช์ vs มิลวอลล์ 
21:00                         ฮัลล์ vs บริสตอล 
21:00                         ฮัดเดอร์สฟิลด์ vs เร้ดดิ้ง 
21:00                         ฟูแล่ม vs น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 
21:00                         ชาร์ลตัน vs เบรนท์ฟอร์ด
21:00                         แบล็คเบิร์น vs คาร์ดิฟฟ์ 
21:00                         บาร์นสลี่ย์ vs ลูตัน 

โปรแกรม พรีเมียร์ลีก
18:30                         นอริช vs เชลซี 
21:00                         วัตฟอร์ด vs เวสต์แฮม 
21:00                         เชฟฯ ยูไนเต็ด vs เลสเตอร์ 
21:00                         แมนฯ ยูไนเต็ด vs คริสตัล พาเลซ 
21:00                         ไบรท์ตัน vs เซาแฮมป์ตัน 
23:30                         ลิเวอร์พูล vs อาร์เซน่อล 

โปรแกรม ลีกวัน
18:30                         ดอนคาสเตอร์ vs ลินคอล์น 
21:00                         วีคอมบ์ vs เซาธ์เอ็นด์
21:00                         ทรานเมียร์ p-p บิวรี่ 
21:00                         ซันเดอร์แลนด์ vs เอเอฟซี วิมเบิลดัน 
21:00                         ชรูว์บิวรี่ vs เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 
21:00                         โรชเดล vs แบล็คพูล 
21:00                         พอร์ทสมัธ p-p ร็อตเธอร์แฮม 
21:00                         มิลตัน คีนส์ ดอนส์ vs ปีเตอร์โบโร่ 
21:00                         ฟลีทวู้ด ทาวน์ vs แอ็คคริงตัน 
21:00                         โคเวนทรี vs จิลลิ่งแฮม 
21:00                         บริสตอล โรเวอร์ส vs อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 
21:00                         โบลตัน vs อิปสวิช 

โปรแกรม ลีกา 1 โรมาเนีย
19:30                         ACADEMICA CLINCENI vs เซปซี่ 
01:00                        คลูจ vs โบโตซานี่ 

โปรแกรม ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส
20:00                        ทรัวส์ vs ล็องส์ 

โปรแกรม บุนเดสลีกา
20:30                        พาเดอร์บอร์น vs ไฟร์บวร์ก 
20:30                        ไมนซ์ 05 vs มึนเช่นกลัดบัค 
20:30                        ดุสเซลดอร์ฟ vs เลเวอร์คูเซ่น 
20:30                        เอาก์สบวร์ก vs ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 
20:30                        โฮฟเฟ่นไฮม์ vs เบรเมน 
23:30                        ชาลเก้ 04 vs บาเยิร์น 

โปรแกรม สกอตติช พรีเมียร์ชิพ
21:00                        รอสส์ เคาน์ตี้ vs ลิฟวิงสตัน 
21:00                        คิลมาร์น็อค vs อเบอร์ดีน 
21:00                        ฮิเบอร์เนี่ยน vs เซนต์ จอห์นสโตน 
21:00                        ฮามิลตัน vs มาเธอร์เวลล์ 

โปรแกรม ลีกทู
21:00                        พลีมัธ vs วอลซอลล์ 
21:00                        นิวพอร์ท เคาน์ตี้ vs ครูว์ 
21:00                        มอร์แคมบ์ vs เอ็กเซเตอร์ 
21:00                        แมนส์ฟิลด์ vs สตีฟเนจ 
21:00                        แม็คเคิ่ลส์ฟิลด์ vs สคันธอร์ป 
21:00                        เลย์ตัน โอเรียนท์ vs ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
 21:00                       กริมสบี้ vs พอร์ท เวล
 21:00                       โคลเชสเตอร์ vs นอร์ธแฮมป์ตัน 
21:00                        เชลแน่ม vs สวินดอน 
21:00                        คาร์ไลส์ vs ซัลฟอร์ด 
21:00                        เคมบริดจ์ vs โอลด์แฮม 
21:00                        แบรดฟอร์ด vs ฟอเรสต์ กรีน 

โปรแกรม ลา ลีกา สเปน
22:00                        โอซาซูน่า vs เออิบาร์ 
00:00                        เรอัล มาดริด vs บายาโดลิด 
02:00                        เซลต้า vs บาเลนเซีย 
02:00                        เคตาเฟ่ vs แอธเลติก บิลเบา 

โปรแกรม กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก
22:00                        เอฟเค ปริบราม vs ยาโบลเนช 
22:00                        FC FASTAV ZLIN vs คาร์วินา 
00:30                        สลาเวีย ปราก vs โบฮีเมียนส์ 1905 

โปรแกรม เซกุนด้า ลีกา สเปน
23:00                        ราซิ่ง ซานตานเดร์ vs อัลเมเรีย 
23:00                        เรอัล โอเบียโด้ vs ลูโก้ 
00:00                        มิรานเดส vs กาดิซ 
01:00                        อัลกอร์กอน vs เอลเช่ 
02:00                        มาลาก้า vs ลาส พัลมาส 

โปรแกรม เซเรีย อา อิตาลี
23:00                        ปาร์ม่า vs ยูเวนตุส 
01:45                        ฟิออเรนติน่า vs นาโปลี 

โปรแกรม เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
23:30                        วิลเลม ทเว vs เอ็มเมน 
00:45                        เฮราเคิ่ลส์ vs วิเทสส์ อาร์เน่ม 
01:45                        ฮีเรนวีน vs ทเวนเต้ 

โปรแกรม ลีกเอิง ฝรั่งเศส
01:00                        เบรสต์ vs แร็งส์ 
01:00                        ดิฌง vs บอร์กโดซ์ 
01:00                        อองเช่ร์ vs เม็ตซ์ 
01:00                        อาเมียงส์ vs น็องต์ส

ไม่มีความคิดเห็น:

แสดงความคิดเห็น