วันศุกร์ที่ 2 สิงหาคม พ.ศ. 2562

โปรแกรมฟุตบอลวันที่ 2 ส.ค. 62

ผลการค้นหารูปภาพสำหรับ balldeaw logo
โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรม เจ ลีก
17:00                        วิสเซล โคเบะ vs กัมบะ โอซาก้า 

โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
19:00                        ชาลเก้ 04 vs อลันยาสปอร์ 
19:00                        ยอง อูเทร็คท์ vs TOP OSS 
20:00                        GAZIANTEP FK vs ISTANBULSPOR AS 
20:30                        ยูเนี่ยน เบอร์ลิน vs เซลต้า 
22:00                        OLYMPIAKOS NICOSIA vs สโกดา ซานติ 
23:00                        เบซิคตัส vs อูดิเนเซ่ 
23:00                        ชาลเก้ 04 vs บียาร์เรอัล 
23:00                        E.N. PARALIMNIOU vs DOXA KATOKOPIAS 
23:30                        พาไนโทลิกอส vs เบนฟิก้า เบ 
00:00                        บายาโดลิด vs กรานาด้า 
00:00                        โรด้า vs เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 
00:00                        เฮลมอนด์ สปอร์ต vs AL-RAED 
00:00                        คัมบูร์ vs โฟเลนดัม 
01:00                        เดน บอช vs เอ็กซ์เซลเซอร์ 
01:00                        ไบรท์ตัน vs บาเลนเซีย 
01:00                        น็องต์ส vs เจนัว 
01:00                        เคตาเฟ่ vs โครโตเน่ 
01:30                        เลสเตอร์ vs อตาลันต้า
01:30                        ลาส พัลมาส vs อัลเมเรีย 
01:30                        แอตเลติโก้ ซานลูกีโน่ vs กาดิซ 
01:45                        บอร์นมัธ vs ลาซิโอ 

โปรแกรม กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก
23:00                        โอปาว่า vs บานิค ออสตราว่า 

โปรแกรม ลีกา 2 เยอรมนี
23:30                        ซานด์เฮาเซ่น vs ออสนาบูร์ก 
23:30                        โบคุ่ม vs บีเลเฟลด์ 
01:30                        ซังต์.เพาลี vs กรอยเธอร์ เฟือร์ธ

โปรแกรม ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส
01:00                        โอแซร์ vs LE MANS 
01:00                         วาล็องเซียนส์ vs น็องซี่ 
01:00                         GRENOBLE FOOT 38 vs อฌักซิโอ้ 
01:00                         ปารีส เอฟซี vs โซโชซ์ 
01:00                         อ๊อกแล็งส์ vs CHAMBLY OISE 
01:00                         ทรัวส์ vs CLERMONT FOOT 63 
01:00                         เลอ อาร์ฟ vs นิออร์ 
01:00                         ชาโต้รูซ์ vs RODEZ 

โปรแกรม เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
01:00                         ซโวลล์ vs วิลเลม ทเว 

โปรแกรม ลีกา 1 โรมาเนีย
01:00                         ดินาโม บูคาเรสต์ vs ACADEMICA CLINCENI 

โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ
01:45                         ลูตัน vs มิดเดิ้ลสโบรช์

ไม่มีความคิดเห็น:

แสดงความคิดเห็น